Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự vườn Lô Góc ngõ 102 Trường Chinh- Đống Đa, xây 4 tầng MT 9m giá cực tốt.

Ngày đăng: 30/08/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự lô góc DTSD gần85m2, mặt tiền gần 9mm, nhà xây mới, tối ưu không gian cho gia đình cần nơi yên tĩnh chỉ ở. Xung quanh hàng xóm dân trí cao, an ninh tốt, tất cả các nhà đều xây chắc chắn, quy hoạch chuẩn, Gần nhiều hồ điều hòa lớn là hồ Kim Liên, Hồ Phương Liệt, hồ Không quân, Hồ bảy mẫu và hồ 3 mẫu, không khí trong lành, có không gian tập thể dục. Ngôi nhà xây mới, được thiết kế 3 thoáng.Chủ nhà tâm huyết tự thiết kế và giám sát xây dựng, có không gian cho vườn cây cảnh và phòng trà. Xung quanh nhà được trồng nhiều loài cây như: lộc vừng, hoa sữa,... Giao thông thuận tiện, gần với các tuyến phố: Giải Phóng, Tôn Thất Tùng, Lê Trọng Tấn, Lê Duẩn, Phạm Ngọc Thạch, Vành đai 1 và VĐ 2, thuận tiện di chuyển vào trung tâm và các quận Thanh Xuân, Hoàng Mai, Hà Đông, khu phân lô, vỉa hè ô tô tránh, ô tô dừng đỗ ngày đêm. Tiện ích : Gần trường học các cấp như: Trường TH Phương Liệt, THCS Đống Đa, Mầm non Kim Liên, Trung tâm tiêm chủng VNVC Trường Chinh. Gần nhiều trường ĐH lớn như: ĐH Bách Khoa, ĐH Y Hà Nội, ĐH Kinh Tế Quốc Dân, ĐH Xây Dựng Gần các bệnh viện lớn như: Bệnh Viện Bạch Mai, Bệnh viện ĐH Y Hà Nội, Bệnh viện Nhiệt đới Trung ương.Đảm bảo vấn đề về sức khỏe. Sổ đỏ vuông đẹp, giao dịch nhanh gọn. Giá cực hấp dẫn: Giá chào 36 tỷ (thương lượng). Ưu đãi đặc biệt: Hỗ trợ vay ngân hàng với lãi suất ưu đãi từ VPBank. Call/Zalo: Dũng Nhà TO:

Xem thêm

Liên hệ:

096 548 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Căn góc, Xây mới, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

36 tỷ

5 PN, 3 WC
85 m²
423,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Đ. Trường Chinh, P. Láng Hạ, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
nd

nguyễn tiến dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự vườn Lô Góc ngõ 102 Trường Chinh- Đống Đa, xây 4 tầng MT 9m giá cực tốt. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.