Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự lô góc Hoàng Cầu - kinh doanh dòng tiền ổn định 163m2 - chỉ 39,99 tỷ

Ngày đăng: 23/07/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- Vị trí: Trung tâm Ô Chợ Dừa Đống Đa, căn nhà nằm tại điểm giao hai trục phố lớn, giao thương sôi động, dễ nhận diện thương hiệu và tăng giá trị đầu tư theo thời gian. Hiện đang cho thuê hiệu suất cao. - Thiết kế: Khuôn đất rộng 163m², mặt tiền siêu khủng 9.5m, công trình 5 tầng khung cột chắc chắn, bố trí hài hoà giữa công năng và thẩm mỹ, thích hợp kinh doanh, mở văn phòng hoặc đầu tư dài hạn. - Pháp lý: Giấy tờ đầy đủ, sẵn sàng giao dịch. - Giá: Chỉ 39,99 tỷ - Mua là có dòng tiền ngay phù hợp giữ tài sản, đầu tư sinh lời hoặc làm văn phòng, showroom, spa. - Liên hệ Mr. Kiểm " Chuyên biệt thự - Nhà phố triệu đô " ĐT/Zalo 0946509454

Xem thêm

Liên hệ:

094 650 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,5m

Vị trí bản đồ

39,99 tỷ

163 m²
245,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
P. Hoàng Cầu, P. Ô Chợ Dừa, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
PK

Phạm Văn Kiểm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự lô góc Hoàng Cầu - kinh doanh dòng tiền ổn định 163m2 - chỉ 39,99 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.