Tin đăng đã hết hạn.

Cực kỳ hiếm - biệt thự Láng Hạ - Ba Đình - DT 160m2. 6T. MT 8,5m. Xây cực chất - ô tô ngủ trong nhà

Ngày đăng: 21/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhà biệt thự tọa lạc tại phố Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội với diện tích 160m2. + 8 phòng ngủ và 8 phòng tắm, thiết kế hiện đại và tiện nghi. + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng cho giao dịch. + Mặt tiền rộng 8.5m, thích hợp cho kinh doanh hoặc mở văn phòng. + Không gian phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. + Vị trí đối diện Đại Sứ Quán Mỹ. + Khách sạn Fortuna Láng Hạ. Gần các tiện ích như siêu thị Winmart, bệnh viện Bảo Sơn 2 và công viên Gandhi, tạo điều kiện sống thuận tiện cho cư dân. Liên hệ để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0383936996 hoặc gặp Nguyễn Thị Như Nguyệt.

Xem thêm

Liên hệ:

038 393 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

75 tỷ

160 m²
468,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
6
Địa chỉ
P. Láng Hạ, P. Láng Hạ, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
0

0383936996

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cực kỳ hiếm - biệt thự Láng Hạ - Ba Đình - DT 160m2. 6T. MT 8,5m. Xây cực chất - ô tô ngủ trong nhà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.