Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà Phân Lô - HUỲNH THÚC KHÁNG - Kinh Doanh - 45m2, 6 Tầng, Giá 16.7 Tỷ

Ngày đăng: 17/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ PHÂN LÔ NGUYỄN CHÍ THANH Ô TÔ TRÁNH 6 TẦNG DT: 45m2 x 6 Tầng x MT 4.2m x Giá 16.8 Tỷ Vị trí: Phố Nguyễn chí thanh, phường Láng Hạ, quận Đống Đa Khu phân lô VIP, dân trí cao, ô tô tránh nhau thoải mái. Gần Nguyễn Chí Thanh, Láng Hạ, trung tâm quận Đống Đa, giao thông thuận tiện, tiện ích xung quanh đầy đủ. Diện tích: 45m Kết cấu: 6 tầng tối ưu công năng Thiết kế: Tầng 1: Gara ô tô, phòng khách Tầng 2 5: Mỗi tầng 2 phòng, vs, nội thất cao cấp Tầng 6: Phòng thờ, sân phơi Giá bán: 16.7 tỷ (có thương lượng) Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch Ưu điểm nổi bật: Khu vực toàn cán bộ, an ninh đảm bảo Đường trước nhà rộng rãi, ô tô tránh, vỉa hè Phù hợp để ở, làm văn phòng, căn hộ dịch vụ cao cấp Liên hệ: Anh Vũ Ích ( Miễn trung gian môi giới)

Xem thêm

Liên hệ:

091 189 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,2m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

16,7 tỷ

45 m²
371,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Huỳnh Thúc Kháng, P. Láng Hạ, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
VM

Vũ Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà Phân Lô - HUỲNH THÚC KHÁNG - Kinh Doanh - 45m2, 6 Tầng, Giá 16.7 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.