Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự 100m2 - phố Hoàng Cầu - thang máy - ô tô tránh - gara

Ngày đăng: 12/07/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Biệt thự lô góc Hoàng Cầu - ô tô tránh - kinh doanh - thang máy - nội thất cao cấp. Ba bước ra mặt phố Hoàng Cầu - lô góc - ngõ rộng như phố - giao thông đỉnh cao. * Diện tích: 100m2. * Xây 5 tầng thang máy Mặt tiền rộng Hướng sáng thoáng. * Giá bán: 49 tỷ. * Địa chỉ: Hoàng Cầu, Đống Đa. Đặc điểm nổi bật: * Nhà xây mới, 5 tầng hiện đại, thang máy nhập khẩu, nội thất cao cấp, tặng toàn bộ nội thất chỉ việc xách vali về ở. * Ngõ thông thoáng, to như phố, nối thẳng ra Hồ Hoàng Cầu, đường đôi Hoàng Cầu, trụ sở UBND quận, chợ, siêu thị, văn phòng. * Lô góc 2 mặt thoáng, vị trí đỉnh cao để ở, làm văn phòng hoặc kinh doanh. * Khách mua có thể lên thêm tầng thoải mái kết cấu khung cột chắc chắn. Liên hệ: 0915106633 Nam - Nhà Triệu Đô, Để trải nghiệm thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

091 510 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Nhiều mặt thoáng, Căn góc, Xây mới

Vị trí bản đồ

49 tỷ

4 PN, 4 WC
100 m²
490 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Địa chỉ
P. Hoàng Cầu, P. Ô Chợ Dừa, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
N

Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự 100m2 - phố Hoàng Cầu - thang máy - ô tô tránh - gara - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.