Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự mặt phố - kinh doanh nhà hàng cà phê - dòng tiền 70 tr/tháng - Hào Nam - Đống Đa

Ngày đăng: 09/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Biệt thự mặt phố - kinh doanh nhà hàng cà phê - vị trí đẹp - mặt tiền đẹp - dòng tiền 70 tr/tháng - Hào Nam - Đống Đa.

- DT: 117m.
- 4 tầng.
- MT: 10m.

+ Nhà vị trí đẹp, trung tâm Đống Đa giáp Ba Đình. Phong thuỷ tốt, gần hồ, phù hợp nhiều loại hình kinh doanh.
+ Chủ nhà đang cho nhà hàng cà phê thuê ký hợp đồng dài hạn 70tr/tháng.
+ Sổ đỏ cất két, giao dịch 5x tỷ có thương lượng mạnh.

Quang Vinh - chuyên BĐS dòng tiền - căn hộ dòng tiền - chung cư mini - nhà mặt phố.
ZL 0888882018.

Xem thêm

Liên hệ:

088 888 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

56 tỷ

5 PN, 5 WC
117 m²
478,63 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự mặt phố - kinh doanh nhà hàng cà phê - dòng tiền 70 tr/tháng - Hào Nam - Đống Đa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.