Chuyển nhượng liền kề vinhomes cổ loa hàng hiếm giai đoạn đầu

Ngày đăng: 22/05/2026

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Thị trường đang bắt đầu bước vào chu kỳ mới, và những sản phẩm đã hiện hữu có cư dân có dòng tiền có hạ tầng luôn là nơi dòng tiền thông minh đổ về. Thông tin sản phẩm: Diện tích: 75m² Xây dựng: 4 tầng kiến trúc tân cổ điển sang trọng Thuộc khu Tinh Hoa đã bàn giao ~90%, cư dân về ở đông đúc Giá trị thực không còn là kỳ vọng: Cộng đồng cư dân đã hình thành dễ khai thác kinh doanh / cho thuê Trường học, khu vui chơi, tiện ích đang hoàn thiện nhanh chóng Không gian sống ngày càng ổn định và đẳng cấp hơn từng ngày Đòn bẩy tăng giá cực mạnh trong tương lai gần: Cầu Tứ Liên kết nối thẳng trung tâm Tuyến đường sắt cao tốc Hà Nội Hạ Long Cao tốc kết nối sân bay Gia Bình Chỉ ~20 phút di chuyển tới Nội Bài Đây không còn là một dự án đơn lẻ mà là cửa ngõ giao thương chiến lược phía Đông Bắc Hà Nội Tại sao nên xuống tiền lúc này? Hàng Vinhomes: thanh khoản nhanh giữ giá tốt biên độ tăng rõ ràng Sản phẩm đã hình thành giảm thiểu rủi ro đầu tư Giai đoạn đầu luôn là thời điểm ăn dày nhất Kết luận ngắn gọn: Mua lúc này không phải mua đất mà là mua vị trí trong tương lai của một trung tâm kinh tế mới Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết & giá tốt nhất Hotline: 0988185741

Xem thêm

Liên hệ:

098 818 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

23 tỷ

4 PN, 4 WC
75 m²
306,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Global Gate (Vinhomes Cổ Loa), Đ. Trường Sa, X. Đông Hội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
MN

Mr.hoàng Nguyễn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chuyển nhượng liền kề vinhomes cổ loa hàng hiếm giai đoạn đầu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.