Vinhomes Cổ Loa Ánh Dương 80m2 gần Vincom giá tốt hướng đẹp chủ nhà cần bán gấp trong tháng 4 - 5

Ngày đăng: 22/05/2026

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Thông tin chi tiết vui lòng liên hệ em Việt Vinhomes Global Gate Cổ Loa để lựa chọn được căn hộ đẹp nhất, giá tốt nhất thị trường. LH 24/7: 0929725979

Xem thêm

Liên hệ:

092 972 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

25,2 tỷ

5 PN, 4 WC
80 m²
315 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Global Gate (Vinhomes Cổ Loa), Đ. Trường Sa, X. Đông Hội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
VV

Vũ Hoàng Việt

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Vinhomes Cổ Loa Ánh Dương 80m2 gần Vincom giá tốt hướng đẹp chủ nhà cần bán gấp trong tháng 4 - 5 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.