Biệt thự đơn lập 344,5m2 mặt hồ, 232 tỷ Vinhomes Global Gate Cổ Loa

Ngày đăng: 21/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Đơn lập VIP Vinhomes Global Gate quỹ căn hiếm giới tinh hoa săn đón. Không đơn thuần là một bất động sản. Đây là tài sản dành cho những nhà đầu tư hiểu rõ giá trị của vị trí độc tôn và sự khan hiếm. Căn đơn lập TĐ X - 01 Vinhomes Global Gate Cổ Loa. Nằm tại lõi trung tâm đại đô thị đang được giới tài chính săn đón mạnh mẽ nhờ cú hích hạ tầng và dòng tiền thương mại khổng lồ đổ về khu Đông Bắc Thủ đô. Điểm khiến giới đầu tư lớn xuống tiền ngay: Quỹ căn đơn lập cực hiếm. Diện tích đất lên tới 344.5m² xây dựng 666.2m². Dòng sản phẩm gần như không có căn thứ hai để so sánh trong toàn khu. Vị trí chiến lược đón dòng tiền thương mại. Kề cận trục giao thương hưởng lợi trực tiếp từ: Trung tâm Triển lãm Quốc Gia VEC. Cầu Tứ Liên đang tăng tốc thi công. Lưu lượng khách quốc tế, chuyên gia, doanh nhân cực lớn trong tương lai. 2 mặt giá trị song hành. Vừa là tài sản tích sản truyền đời. Vừa có thể khai thác kinh doanh Boutique luxury Showroom Headquarters cực kỳ đẳng cấp. Thiết kế biểu tượng. Phong cách kiến trúc sang trọng, mặt tiền bề thế, phù hợp tệp khách VIP yêu cầu cao về hình ảnh và vị thế sở hữu. Vì sao đây là thời điểm vàng để sở hữu? Khi hạ tầng hoàn thiện và dòng người đổ về vận hành thực tế, mặt bằng giá của Global Gate sẽ bước sang một chu kỳ hoàn toàn khác. Những căn đơn lập sở hữu vị trí đẹp gần như sẽ không còn xuất hiện trên thị trường thứ cấp. Với nhà đầu tư tài chính lớn, đây không chỉ là mua BĐS. Mà là nắm giữ một tọa độ tài sản hiếm có giữa trung tâm giao thương quốc tế tương lai của Hà Nội. Inbox ngay em Hùng Lê 0822388955 để nhận: Phân tích đầu tư chuyên sâu. Chính sách tài chính VIP riêng từng khách hàng. Layout & phương án khai thác tối ưu cho căn Đơn Lập TĐ X - 01.

Xem thêm

Liên hệ:

082 238 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 17m
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

232 tỷ

344.5 m²
673,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Global Gate (Vinhomes Cổ Loa), Đ. Trường Sa, X. Đông Hội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
LH

Lê Đức Hùng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Biệt thự đơn lập 344,5m2 mặt hồ, 232 tỷ Vinhomes Global Gate Cổ Loa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.