Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh BT Song lập áp góc- View công viên trung tâm- Vinhomes Global Gate

Ngày đăng: 12/10/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ có việc cần bán nhanh căn Biệt thự song lập áp góc mặt công viên trung tâm. Giá tốt Thông số chi tiết: Diện tích đất: 136 m² Tổng DTXD: 288 m² / 4 tầng Mặt tiền: 8,5 m Hướng: Đông Bắc Vị trí: Áp góc View công viên nội khu xanh mát Giá tốt : 60,x tỷ Liên hệ tư vấn & cập nhật quỹ căn chuyển nhượng Vinhomes Cổ Loa Hotline: 0962758977 #VinhomesCoLoa #PhanKhuTinhHoa #SongLapViewCongVien

Xem thêm

Liên hệ:

096 275 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,5m
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

60 tỷ

136 m²
441,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Global Gate (Vinhomes Cổ Loa), Đ. Trường Sa, X. Đông Hội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
HV

Ha Nguyen Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh BT Song lập áp góc- View công viên trung tâm- Vinhomes Global Gate - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.