Tin đăng đã hết hạn.

Bán Liền Kề Shop 100m2 mặt đường 30m Vinhomes Global Gate Cổ Loa Trực Tiếp CĐT Ký Mới

Ngày đăng: 30/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Liền Kề Shop tại Vinhomes Global Gate, Cổ Loa, Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội, có diện tích 100m2, giá bán 19,283 tỷ VND. Nhà có thiết kế hiện đại, nội thất cơ bản tầng 1 có thể cho thuê hoặc kinh doanh được luôn, kinh doanh kết hợp ở trên tầng 4 hoặc 5 tạo sự thoải mái cho gia đình. Mặt tiền rộng 5.5m, đường vào 30m, thuận tiện cho ô tô ra vào, phù hợp kinh doanh cho thuê để xe thoải mái, thoáng đãng và phong thủy tốt. Đặc biệt, khu vực này có công viên, hồ ngay gần, mang lại không gian xanh cho cư dân. Nằm trên trục đường chính của khu đô thị sản phẩm giới hạn. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0866696668, Duy Lai Vinhomes .

Xem thêm

Liên hệ:

086 669 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

19,28 tỷ

100 m²
192,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinhomes Global Gate (Vinhomes Cổ Loa), Đ. Trường Sa, X. Đông Hội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
DL

Duy Lai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Liền Kề Shop 100m2 mặt đường 30m Vinhomes Global Gate Cổ Loa Trực Tiếp CĐT Ký Mới - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.