Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc 3 mặt thoáng 140m2 xây 5 tầng (trục đường 25 m ) số nhà đẹp hàng rất ít .

Ngày đăng: 19/09/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Liền kề góc 3 mặt thoáng - Tổng 140m2 xây 5 tầng - Nằm trên trục đường 25 m thông thoáng kinh doanh thuận lợi dễ cho thuê các thương hiệu lớn - Hướng ĐB- TB - Gần công viên - Gần trước học quốc tế - Gần khu tổ hợp thương mại dịch vụ ẩm thực Á Âu - Giá chia m2 rất hợp lý Liên hệ : Em Minh Phi 0978790558 ( Tư vấn nhiệt tình làm việc tận tâm )

Xem thêm

Liên hệ:

097 879 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Nhiều mặt thoáng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

60 tỷ

140 m²
428,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Global Gate (Vinhomes Cổ Loa), Đ. Trường Sa, X. Đông Hội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
MP

Minh Phi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc 3 mặt thoáng 140m2 xây 5 tầng (trục đường 25 m ) số nhà đẹp hàng rất ít . - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.