Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm - liền kề Ánh Dương 3 Vinhomes Cổ Loa.

Ngày đăng: 20/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Vinhomes Cổ Loa - Đông Anh. Triển lãm đã hoạt động, dòng người đổ về tấp nập. Cầu Tứ Liên chính thức khởi công. Thông tin sân bay Gia Bình thổi lửa thị trường. Cơ hội vàng để sở hữu liền kề trung tâm, diện tích 63m² vừa tầm tài chính, giá trị tăng trưởng bền vững. Quỹ căn chuyển nhượng siêu hiếm, tiềm năng vô cùng lớn. Liên hệ: Ms Hà Nhung 0916187899

Xem thêm

Liên hệ:

091 618 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

18,99 tỷ

63 m²
301,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinhomes Global Gate (Vinhomes Cổ Loa), Đ. Trường Sa, X. Đông Hội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
MN

Ms Nhung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm - liền kề Ánh Dương 3 Vinhomes Cổ Loa. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.