Tin đăng đã hết hạn.

Bán BT Calyx Residence ở Đ.Cổ Loa, giá ưu đãi 22,1 tỷ, 145,6m2

Ngày đăng: 12/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu biệt thự tại Calyx Residence, Đ. Cổ Loa, Xã Uy Nỗ, Đông Anh, Hà Nội. Với diện tích 145,6m2, giá chỉ 22,1 tỷ VND, đây là cơ hội không thể bỏ qua. + Thiết kế hiện đại, không nội thất, dễ dàng tùy chỉnh theo sở thích. + Mặt tiền rộng 27m, ngõ vào rộng 8m, thuận tiện cho việc đi lại. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho giao dịch. Điểm cộng: + Khuôn viên rộng lớn, không gian sống thoáng đãng, gần gũi với thiên nhiên. + Tiện ích nội khu đa dạng: Công viên, khu thể dục thể thao, trung tâm thương mại, nhà trẻ, phòng khám, quảng trường, đài phun nước. Địa điểm xung quanh: - Gần chợ Tó 300m, Bệnh viện đa khoa Đông Anh 700m, trung tâm hành chính Đông Anh 1km, ngã tư Đông Anh 2km, cầu Tứ Liên 5km, sân bay Nội Bài 11km. Giới thiệu tổng quan dự án: Dự án Calyx Residence có tổng diện tích 9,86ha, bao gồm 244 lô nhà phố liền kề, 2 tòa chung cư xã hội và 2 tòa chung cư thương mại cao 9 tầng. Khu vực này có nhiều tiện ích, giúp cư dân tận hưởng cuộc sống tiện nghi và hiện đại. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0914937810 hoặc gặp Phương Nam.

Xem thêm

Liên hệ:

091 493 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 27m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

22,1 tỷ

145.6 m²
151,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Calyx Residence, Đ. Cổ Loa, X. Uy Nỗ, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
PN

Phương Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BT Calyx Residence ở Đ.Cổ Loa, giá ưu đãi 22,1 tỷ, 145,6m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.