Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn Nhật Nguyệt 62,5m2 Vinhomes Cổ Loa mặt tiền 4,5 m xây 5 tầng để mua căn to hơn

Ngày đăng: 11/09/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhật Nguyệt 1 gần căn góc gần ngã ba hướng tây bắc gần trường học gần khu thương mại dịch vụ 36 phố phường cách 20 là trục đường 17 m gần Vincom gần trường học và các tổ hợp khách sạn văn phòng hạng A

Xem thêm

Liên hệ:

097 879 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

22 tỷ

62.5 m²
352 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Global Gate (Vinhomes Cổ Loa), Đ. Trường Sa, X. Đông Hội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
MP

Minh Phi

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn Nhật Nguyệt 62,5m2 Vinhomes Cổ Loa mặt tiền 4,5 m xây 5 tầng để mua căn to hơn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.