Tin đăng đã hết hạn.

Cấp báo! Hàng nét vào HĐMB CĐT Global Gate biệt thự đơn lập mặt hồ Thiên Nga 9, TN9-07, 269.3m2, ĐN

Ngày đăng: 25/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Thông tin căn hộ đơn lập. Mã căn: TN9 - 07. Giá niêm yết: 217,19 tỷ. Diện tích đất: 269.3m2. Diện tích xây dựng: 450.9 m². Hướng: Đông Nam - Tây Nam. Loại hình: Đơn lập. Tiêu chuẩn bàn giao: Thô. Hình ảnh và PTG: Cụ thể inbox em gửi ạ. Liên hệ 0919875966 Giá tham khảo theo hình thức thanh toán. Thanh toán vay: 215.88 tỷ. Thanh toán theo tiến độ: 215.88 tỷ. Thanh toán sớm: 197.12 tỷ. Liên hệ bán nhà 0919875966

Xem thêm

Liên hệ:

091 987 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

217,19 tỷ

269.3 m²
806,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Global Gate (Vinhomes Cổ Loa), Đ. Trường Sa, X. Đông Hội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
VL

Vũ Chí Lâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cấp báo! Hàng nét vào HĐMB CĐT Global Gate biệt thự đơn lập mặt hồ Thiên Nga 9, TN9-07, 269.3m2, ĐN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.