Tin đăng đã hết hạn.

Siêu hiếm cặp căn Thiên Nga 63m2 x2 / mặt tiền 9m / giá chỉ 43 tỷ / ân hạn 9/2026

Ngày đăng: 18/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán Cặp Thiên Nga 6 dự án Vinhomes Cổ Loa. - Diện tích: 63m2 x2. - Mặt tiền lên tới 9m. - Diện tích xây dựng: 500m². - Xây 5 tầng thô, hoàn thiện mặt ngoài. - Hướng Tây Nam. - Đường trước nhà 13 m. - Đối diện là khu phố ẩm thực lớn nhất khu Tinh Hoa, Trường Quốc Tế BrighTon Anh Quốc, Vài bước chân là tới 2 Đại Công Viên lớn nhất của khu Tinh Hoa. * Điểm ĐẶC BIỆT khi anh chị hoàn thiện nhà trong 9 tháng kể từ thời điểm bàn giao sẽ nhận được thêm CK 2,4% từ CĐT (số tiền 894tr). - Rất phù hợp với anh chị đang có nhu cầu Sở Hữu căn Diện tích Rộng - Gần các đại tiện ích. Tiềm năng tăng giá cực tốt. * Giá bán 43 tỷ (bao phí - Còn HTLS 9/2026). (Số vốn ban đầu cần bỏ ra khoảng 14,5 tỷ cho toàn bộ). Anh chị khách hàng có nhu cầu setup gặp chủ nhà làm việc LH em: 0986505859

Xem thêm

Liên hệ:

098 650 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

43 tỷ

126 m²
341,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Global Gate (Vinhomes Cổ Loa), Đ. Trường Sa, X. Đông Hội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
0

0986505859

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu hiếm cặp căn Thiên Nga 63m2 x2 / mặt tiền 9m / giá chỉ 43 tỷ / ân hạn 9/2026 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.