Tin đăng đã hết hạn.

Bán BT 4PN, 4WC tại Vinhomes Global Gate, 21 tỷ, 67m2

Ngày đăng: 15/08/2025

6.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà biệt thự 5 tầng, 4PN, 4WC tại Vinhomes Global Gate, Cổ Loa, Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội. + Diện tích: 67m2. + Mặt tiền: 5m, ngõ rộng: 17m, dễ dàng đậu xe. + Hướng cửa chính: Tây Bắc, ban công: Nam. + Không nội thất, dễ dàng tự decor theo phong cách riêng. Giá cực kỳ hợp lý: 21 tỷ VND. Nhà có mặt tiền đẹp, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc để ở. Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Cách công viên Tàm Xá tầm 2km, gần trường học và chợ, đầy đủ tiện ích xung quanh. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Khanh nam 0904518111

Xem thêm

Liên hệ:

090 451 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

21 tỷ

4 PN, 4 WC
67 m²
313,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Global Gate (Vinhomes Cổ Loa), Đ. Trường Sa, X. Đông Hội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
KN

Khanh Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BT 4PN, 4WC tại Vinhomes Global Gate, 21 tỷ, 67m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.