Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà biệt thự mới - tặng nội thất xịn sò - dt 189 x 3 t - gần chợ, bệnh viện - giá 15 tỷ.

Ngày đăng: 17/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Nhà biệt thự 3 tầng, nội thất đẹp long lanh chủ cần tiền nên bán gấp, giá rẻ như giá bán đất còn nhà và nội thất tặng không cho người mua. SDT 0933767040 - Căn nhà diện tích sổ 189 m2, diện tích xây 170 m2. - Mặt tiền 13.2 m. - Nhà xây rất mới 3 tầng + Tầng 1: Sân để xe, phòng khách rộng, 1 phòng ngủ, 1 phòng bếp, wc. + Tầng 2: 4 phòng ngủ, trong đó có 1 phòng khép kín và 1 wc chung cho 3 phòng còn lại. + Tầng 3: Phòng thờ, sân phơi, 1 phòng ngủ nhỏ - Gần viện nhiệt đới, gần chợ mun, gần trường Kim Chung. - Liên hệ : Em Trinh để được tư vấn kỹ hơn về ngôi nhà sdt 0933767040

Xem thêm

Liên hệ:

093 376 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13,2m

Vị trí bản đồ

15 tỷ

3 WC
189 m²
79,37 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà biệt thự mới - tặng nội thất xịn sò - dt 189 x 3 t - gần chợ, bệnh viện - giá 15 tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.