Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc Nhật Nguyệt đối diện Vincom Cổ Loa, mặt tiền 20m đường rộng 30m kinh doanh đỉnh cao

Ngày đăng: 05/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chủ nhà cần tiền gấp nên rất thiện chí bán căn góc Nhật Nguyệt đối diện cửa trung tâm thương mại Vincom Loa dự án Vinhomes Global Gate Cổ Loa. - Diện tích đất 130,9m2. - Mặt tiền nhà rộng 20m nhìn trực diện cửa trung tâm thương mại Vincom, nơi đông vui sầm uất bậc nhất khu đô thị. - Nhà xây 5 tầng. - Đường rộng 30m, vỉa hè rộng thích hợp kinh doanh đa dạng ngành nghề: Cafe, bia.. - Giá bán 58,9 tỷ. - Vốn tự có cần 30 tỷ, ngân hàng Techcombank cho vay 28 tỷ với lãi suất 0%, ân hạn gốc đến T3/2026. - THông tin chi tiết quý anh chị vui lòng liên hệ em Cơ 0928658668 để được tư vấn và hỗ trợ 24/7 hoàn toàn miễn phí!

Xem thêm

Liên hệ:

092 865 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

58,9 tỷ

130.9 m²
449,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
The Cosmopolitan - Vinhomes Cổ Loa, X. Đông Hội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
ĐV

Đỗ Cơ Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc Nhật Nguyệt đối diện Vincom Cổ Loa, mặt tiền 20m đường rộng 30m kinh doanh đỉnh cao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.