Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phố thấp tầng, liền kề Vinhomes Global Gate Cổ Loa giá tốt nhất

Ngày đăng: 28/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán nhà phố thấp tầng, liền kề Vinhomes Global Gate Cổ Loa giá tốt nhất. Liền kề thường: DT 62.5 65m2 100 m2, giá bán từ 17 36 tỷ. Liền kề góc: DT 82.8 290 m2, giá bán từ 28 80 tỷ. Hỗ trợ vay vốn 70% LS 0% đến ngày 02/05/2026. Chiết khấu 8% + LS 11%/năm nếu khách hàng thanh toán sớm 100%. Chiết khấu 03 0.5% dành cho khách hàng tham gia VinClub. Miễn phí dịch vụ 24 tháng. Khách hàng có nhu cầu, tài chính như nào liên hệ để được tư vấn và chiết khấu giá tốt nhất: 0936262111

Xem thêm

Liên hệ:

093 626 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

19 tỷ

4 PN, 5 WC
65 m²
292,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinhomes Global Gate (Vinhomes Cổ Loa), Đ. Trường Sa, X. Đông Hội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
HA

Hoàng Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố thấp tầng, liền kề Vinhomes Global Gate Cổ Loa giá tốt nhất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.