Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự đơn lập - đẳng cấp - Tinh Hoa - thi vị giữa đất trời - hoa hậu bảng 139 tỷ

Ngày đăng: 27/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Đơn lập mặt hồ Vinhomes Cổ Loa - Cửa Đông Nam - view sang trung tâm Expo. Căn đơn lập giới hạn của Cổ Loa - mua ở hay đầu tư chắc chắn sẽ lãi, thanh khoản caoo. Cho thuê được ngay với các thương hiệu lớn. Giá bán chưa chiết khấu: 152 tỷ. - Hướng Đông Nam thoáng mát, mặt Hồ và view thoáng sang thẳng Triển Lãm Quốc Tế. - Hỗ trợ vay 70% ạ. Chiết khấu thêm 12% nếu nhận chương trình hoàn thiện nhà về ở trong 9 tháng. Liên hệ Mrs Hiền Design - để hiểu tại sao Biệt thự đơn lập lại chiếm vị trí độc tôn - tinh hoa - đẳng cấp. 0976877594 Em chuyên bán biệt thự, liền kề, shophouse, chung cư 3 - 4 - 5PN và Đập Thông, Duplex các dự án Vinhomes Ocean Park, Vinhomes Cổ Loa, Vinhomes Đan Phượng, Vinhomes Vũ Yên.

Xem thêm

Liên hệ:

097 687 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 28m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

139 tỷ

212.5 m²
654,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Global Gate (Vinhomes Cổ Loa), Đ. Trường Sa, X. Đông Hội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
TH

Thu Hiền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự đơn lập - đẳng cấp - Tinh Hoa - thi vị giữa đất trời - hoa hậu bảng 139 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.