Tin đăng đã hết hạn.

HOT Xẻ khe Tinh Hoa 75m2, block 1 gần hồ 32ha, view công viên, vốn tự có 12.5 tỷ, xem ngay

Ngày đăng: 31/07/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà Phố sổ lâu dài, Xẻ Khe Tinh Hoa ngay Block 1 gần hồ 32ha nhất, thông tin chi tiết: - DT: 75m2 - DTXD: 305.6m2 - Sổ đỏ lâu dài, bàn giao 5 tầng. - Vị trí Block Biệt Thự số 1 sát hồ 32ha, cách công viên bể bơi chỉ 30m. - Căn xẻ khe 3 mặt sáng, thoáng, số lượng hữu hạn tại dự án ( Mỗi dãy chỉ có 12 căn xẻ khe, nhưng căn số to sát công viên này là đẹp nhất vì nhà vừa view công viên, lại gần hồ 32ha ) và rất hiếm căn bán lại. - Là căn xẻ khe Giá bán tốt nhất hiện tại chỉ nhỉnh lô thường 1 tỷ. *** Giá bán 29.8 tỷ bao toàn bộ thuế phí sang tên: - Khách hàng chỉ cần bỏ vốn tự có để mua căn là: 12.5 tỷ - Còn 70% là 17.5 tỷ đang được vay miễn gốc lãi 8 tháng nữa Anh/Chị cần tham khảo thêm các vị trí và diện tích khác, hay xem nhà thực tế hãy: Liên hệ ngay em Lê Hằng Vinhomes Chuyên gia chuyển nhượng Vinhomes Cổ Loa SĐT: 0912791393 Em sẽ gửi danh sách căn HOT theo đúng nhu cầu Anh Chị trong vòng 1 phút ạ

Xem thêm

Liên hệ:

091 279 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Tây Nam
Tiện ích Bể bơi

Vị trí bản đồ

29,8 tỷ

5 WC
75 m²
397,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Global Gate (Vinhomes Cổ Loa), Đ. Trường Sa, X. Đông Hội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
LH

Le Thi Hang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết HOT Xẻ khe Tinh Hoa 75m2, block 1 gần hồ 32ha, view công viên, vốn tự có 12.5 tỷ, xem ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.