Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự 216m2, 6PN, 4WC tại Đường Tây Bầu, Xã Kim Chung, Đông Anh, 38,5 tỷ VND

Ngày đăng: 11/07/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự tọa lạc tại Đường Tây Bầu, Xã Kim Chung, Đông Anh, Hà Nội, với diện tích 216m2, thiết kế 3 tầng, 6 phòng ngủ, 4 toilet, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình. - Diện tích rộng rãi 216m2, phù hợp cho gia đình đông người. - Thiết kế 3 tầng, không gian sống thoải mái. - 6PN, 4WC, đầy đủ tiện nghi cơ bản, sẵn sàng vào ở. - Nội thất cơ bản bao gồm điều hòa, tủ lạnh, và các thiết bị cần thiết khác. Ưu điểm: - Ngõ vào rộng 10m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào. - Mặt tiền 13,5m, rất phù hợp cho kinh doanh hoặc cho thuê. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Gần các tiện ích như siêu thị Bigway, Winmart+ Thôn Đoài, và Bệnh viện Bệnh nhiệt đới Trung ương. Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0337568999 hoặc gặp Phạm Bá Ngọc.

Xem thêm

Liên hệ:

033 756 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13,5m

Vị trí bản đồ

38,5 tỷ

4 WC
216 m²
178,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. Tây Bầu, X. Kim Chung, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
N

Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự 216m2, 6PN, 4WC tại Đường Tây Bầu, Xã Kim Chung, Đông Anh, 38,5 tỷ VND - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.