Tin đăng đã hết hạn.

Song lập Hoàng Gia 6 : 144,5m2 siêu đẹp gần hồ

Ngày đăng: 28/06/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

[Song lập HG6-107 Tuyệt phẩm an cư & điểm sáng đầu tư] _"Đừng chờ đợi để mua bất động sản. Hãy mua bất động sản và chờ đợi."_ Cơ hội đầu tư sinh lời 100% Sở hữu ngay song lập VIP HG6-107 tại vị trí đắt giá bậc nhất: Kết nối giao thông linh hoạt: Sát trục đường TP5 (30m) liên thông QL5 và trục TP3 kết nối cầu Tứ Liên. Bao quanh bởi hệ tiện ích đỉnh cao: Công viên Millennium Park, Công viên Xứ sở thần tiên 5.6ha Nằm cạnh tổ hợp Giáo dục tinh hoa chuẩn quốc tế: Brighton College, Vinschool Đối diện The Grand Expo: Tận hưởng đặc quyền tiếp cận trung tâm sự kiện tầm cỡ quốc tế. Thông tin căn HG6-107: Loại hình: Biệt thự song lập VIP Mặt tiền: 8.5m Hướng: Tây Bắc Diện tích đất: 144.5 m Diện tích xây dựng: 313.8 m Không chỉ là nơi ở Đây là kiệt tác sống xanh, đẳng cấp giữa hệ sinh thái cao cấp! Liên hệ ngay để trở thành chủ nhân căn biệt thự vàng trong làng đầu tư! Liên Hệ: 0828926666 #VinhomesGlobalGate #BấtĐộngSảnVinhomes #HG6107 #HoàngGiaSongLập

Xem thêm

Liên hệ:

082 892 ****

Vị trí bản đồ

62 tỷ

144.5 m²
429,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The Cosmopolitan - Vinhomes Cổ Loa, X. Đông Hội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
T8

Typhu 88

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Song lập Hoàng Gia 6 : 144,5m2 siêu đẹp gần hồ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.