Tin đăng đã hết hạn.

Cực phẩm liền kề 7 tầng kđt happy land đông anh thang máy giá chỉ 12,5 tỷ!

Ngày đăng: 16/05/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

CỰC PHẨM LIỀN KỀ 7 TẦNG KĐT HAPPY LAND ĐÔNG ANH THANG MÁY GIÁ CHỈ 12,5 TỶ!
Chính chủ gửi bán căn nhà liền kề vị trí đắc địa trong khu đô thị Happy Land, trung tâm hành chính mới của Đông Anh Hà Nội. Thông tin chi tiết
Diện tích: 70m², xây 7 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại
Mặt tiền rộng, đường trước nhà ô tô tránh, vỉa hè thoáng
Thang máy nhập khẩu, giếng trời và khe thoáng phía sau từng tầng giúp nhà luôn sáng và thoáng khí
Công năng đầy đủ: Phù hợp để ở, mở văn phòng, cho thuê căn hộ dịch vụ Vị trí tiện ích xung quanh:
Gần siêu thị Winmart+, Eco-mart Đông Anh, chợ dân sinh
Tiếp giáp trường THPT An Dương Vương, Cao đẳng nghề Kỹ thuật Công nghệ
Chỉ vài phút tới Bệnh viện Bắc Thăng Long, đảm bảo chăm sóc sức khỏe kịp thời
Cách Vinhomes Cổ Loa (Global Gate) chỉ 4km tiềm năng tăng giá mạnh
Giao thông thuận tiện: sát QL3, kết nối QL5, thông các trục lớn, chỉ 10 phút về Cầu Giấy Võ Chí Công qua cầu Thăng Long Pháp lý:
Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng sang tên
Giá bán: 12,5 tỷ (có thương lượng với khách thiện chí)
Liên hệ xem nhà: 0345776688 Hỗ trợ pháp lý & vay ngân hàng nếu cần

Xem thêm

Liên hệ:

034 577 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

12,5 tỷ

5 PN
70 m²
178,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Happy Land Đông Anh, Tt. Đông Anh, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
NT

Nguyen Van Trinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cực phẩm liền kề 7 tầng kđt happy land đông anh thang máy giá chỉ 12,5 tỷ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.