Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm VD8-0x 81,3m2 đối diện công viên, rất lý tưởng để ở - cơ hội không thể bỏ lỡ

Ngày đăng: 13/05/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Không gian sống đầy tiềm năng - Đối diện công viên và chỉ vài bước chân, tận hưởng trải nghiệm mua sắm thả ga tại Vincom Mega Mall
Thông số nhà ở:
- Diện tích đất: 81,3m² (mặt tiền 5m x 16m).
- 5 tầng hoàn thiện mặt ngoài
Sở hữu ngay với mức giá 36 tỷ chủ thu về qua Mr. Lân.
Vị trí đắc địa để an cư:
- Cách cầu Tứ Liên 1km (khởi công 19/5/2025), kết nối Đông Anh với trung tâm Hà Nội, thúc đẩy giá trị bất động sản.
- Chỉ 5 phút đến Hồ Tây, 10 phút đến Phố Cổ, và 20 phút đến sân bay Nội Bài, mang lại sự thuận tiện tối đa cho cuộc sống.
- Vài bước đến công viên nội khu xanh mát, trường học Vinschool, Mua sắm thả ga khi kế cận Vincom Mega Mall quy mô 3ha.
Pháp Lý Rõ Ràng, Sử Dụng Lâu Dài:
- Căn nhà được cấp giấy phép sử dụng lâu dài, đảm bảo quyền lợi và an tâm cho cư dân trong việc sở hữu tài sản.
Liên hệ ngay: Em Lân - Chuyên viên BĐS Vinhomes.
Hotline/ Zalo: 0924812666/ 0366741478.
Miễn phí đưa đón khách tham quan trực tiếp dự án 24/7.
Vinhomes Cổ Loa không chỉ là cơ hội đầu tư vào một bất động sản đắc địa mà còn là bước đi vững chắc để tạo ra dòng tiền sinh lời ổn định lâu dài. Hãy nắm bắt cơ hội này để sở hữu tài sản sinh lời bền vững ngay từ khi dự án bắt đầu hình thành!

Xem thêm

Liên hệ:

036 674 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

36 tỷ

4 PN, 4 WC
81.3 m²
442,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
The Cosmopolitan - Vinhomes Cổ Loa, X. Đông Hội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
0

0366741478

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm VD8-0x 81,3m2 đối diện công viên, rất lý tưởng để ở - cơ hội không thể bỏ lỡ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.