Tin đăng đã hết hạn.

Lô góc đông nam ký trực tiếp CĐT duy nhất còn lại Vin Cổ Loa. DT 125m2 - Giá 39,6 tỷ

Ngày đăng: 12/05/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán lô góc đông nam duy nhất còn lại dự án Vinhomes Cổ Loa.

- Lô góc 2 mặt tiền, gần khu chung cư cao cấp masteri.
- Diện tích 125m2, dtxd 470m2 sàn. Bàn giao thô bên trong, mặt ngoài hoàn thiện.
- Ký trực tiếp cđt
- Giá bán: 39,6 tỷ.
- Hỗ trợ vay 70% miễn gốc lãi 18 tháng.
- TTS 100% chiết khấu 10%.

Liên hệ tư vấn: 0937996015 - Mr Hưng.

Xem thêm

Liên hệ:

093 799 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

39,6 tỷ

125 m²
316,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
The Cosmopolitan - Vinhomes Cổ Loa, X. Đông Hội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Hưng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô góc đông nam ký trực tiếp CĐT duy nhất còn lại Vin Cổ Loa. DT 125m2 - Giá 39,6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.