Tin đăng đã hết hạn.

Đơn lập vinhomes cổ loa 380m view hồ 32ha,view công viên nội khu đông nam ký mới cđt

Ngày đăng: 10/04/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

cdt vinhomes cổ loa bán căn biệt thự đơn lập view hồ trung tâm
diện tích đất 380m
diện tích xây dựng 5 tầng,hoàn thiện mặt ngoài,mặt trong thô.
hướng đông nam,view công viên nội khu view hồ
mặt đường lớn 30m đỗ xe hai bên đường được, gần trường học,gần nhà để xe nổi
căn hộ thuộc phân khu thịnh vượng,mặt đường thành phố ven hồ rộng 30m
căn hộ ký mới cđt giá thanh toán sớm 249 tỷ. giá vay ngân hàng miễn lãi 18 tháng 272,8 tỷ
quý anh chị tham khảo xin lh em văn anh gdkd, sdt: 0988148187

Xem thêm

Liên hệ:

098 814 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

249 tỷ

5 PN, 5 WC
380 m²
655,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Imperia Signature Cổ Loa, X. Đông Hội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
Ca

Cao van anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đơn lập vinhomes cổ loa 380m view hồ 32ha,view công viên nội khu đông nam ký mới cđt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.