Tin đăng đã hết hạn.

Giá tốt nhất |liền kề 62,5m| mặt tiền 5m| ngay sát grand word | dự án vinhomes cổ loa|

Ngày đăng: 05/02/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Liền Kề Vinhomes Cổ Loa tọa lạc tại Đường Cổ Loa, Xã Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội, là một sản phẩm đẳng cấp với thiết kế hiện đại và tiện nghi.

- Diện tích 62,5m, 5 tầng, hướng Đông Bắc.
- Mặt tiền rộng 5m, Đường vào 13m, thuận tiện cho việc di chuyển.
- Giá bán 15,4 tỷ VND
- Căn Áp xẻ khe, Gần cụm CÔNG VIÊN CÂY XANH, bể bơi, GRAND WORD ( Tổ hợp khu vui chơi sôi động bậc nhất).
- Bàn giao thô hoàn thiện mặt ngoài theo concept của Chủ đầu tư, phù hợp với nhu cầu khách hàng thỏa sức sáng tạo.
- Gần Tuyến Đường nối ra Điểm Đầu Cầu tứ Liên.
- Gần Tuyến đường hướng đi Quốc Lộ 3.

+ Khu dân cư yên tĩnh, an ninh cao.

Vinhomes Global Gate Đông Anh được phát triển với 3 phân khu biệt thự liền kề: Tinh Anh, Thịnh Vượng, Cát Tường. Trong đó:

Phân khu Tinh Anh bao gồm 1.752 căn biệt thự đơn lập, song lập, tam lập, tứ lập, liền kề, được xây dựng theo phong cách Manhattan.
Phân khu Thịnh Vượng bao gồm 847 căn biệt thự đơn lập, song lập, liền kề, được xây dựng theo phong cách Châu Âu cổ điển.
Phân khu Cát Tường bao gồm 1.548 căn liền kề được xây dựng theo phong cách Đông Dương.

Chi tiết dự án:
- Dự án: Vinhomes Cổ Loa, nằm tại Đông Anh, TP. Hà Nội, cách trung tâm Hà Nội 15 km.
- Đầu tư bởi Tập đoàn Vingroup và công ty Cổ phần trung tâm hội chợ triển lãm Việt Nam.
- Tiện ích nổi bật: Hồ điều hòa sinh thái, TTTM Vincom Plaza, trường học, bể bơi bốn mùa, con đường tình yêu, nhà hàng, khu thương mại dịch vụ.
- Thiết kế chia thành 2 phân khu: Khu Đóng và Khu Mở, với nhiều loại hình sản phẩm đa dạng.

Nhận thông tin chi tiết liên hệ E Hường: 0986693920

Xem thêm

Liên hệ:

098 669 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Bắc
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

16,89 tỷ

4 PN, 3 WC
62.5 m²
270,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Imperia Signature Cổ Loa, X. Đông Hội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Thúy Hường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá tốt nhất |liền kề 62,5m| mặt tiền 5m| ngay sát grand word | dự án vinhomes cổ loa| - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.