Tin đăng đã hết hạn.

Tặng 25 chỉ vàng, 50 triệu gói học viên ngựa khi mua VĐ3 - 34 DT 75m2 - giá cực tốt - gần chung cư

Ngày đăng: 30/01/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

VĐ3-34 - giá cực tốt - gần chung cư, đường lớn.

DT đất: 75m2 - mặt tiền: 5m.
DTXD: 300,3 m2.

Gần kế hẻm đi bộ thông thẳng ra vườn hoa, công viên, toà chung cư.
Kế sát triển lãm The Grand Expo, đường lớn TP4 - 30m.
Vài bước chân ra TMDV.

Tặng 25 chỉ vàng ~ 400 triệu chiết khấu vào giá.
Voucher Học viện ngựa trị giá 50triệu.
Miễn phí dịch vụ 24 tháng đầu tiên.

Giá TTS: 19.394tỷ.
Giá vay 18T: 21.467tỷ.
Giá full: 22.061tỷ.

Hotline: 0967505659.

Xem thêm

Liên hệ:

096 750 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

19,39 tỷ

75 m²
258,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Imperia Signature Cổ Loa, X. Đông Hội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
BC

Bùi Thị Chinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tặng 25 chỉ vàng, 50 triệu gói học viên ngựa khi mua VĐ3 - 34 DT 75m2 - giá cực tốt - gần chung cư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.