Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà biệt thự áp mái Thôn Vệ - Nam Hồng ĐA: DT 204m2 giá 18 tỷ.

Ngày đăng: 09/10/2024

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng
Bán nhà biệt thự áp mái Thôn Vệ - Nam Hồng ĐA: DT 204m² giá 18 tỷ.
Nhà 2 tầng mặt tiền 10m dài 20m. Có 4 phòng ngủ khách đầy đủ công năng.
Đường trước nhà 15m có vỉa hè rộng 5m. Thông thoáng 2 bên ôt chạy đỗ ngày đêm.
Anh chị quan tâm căn nhà trên alo em nhé.
Xem thêm

Liên hệ:

098 653 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

18 tỷ

4 PN, 2 WC
204 m²
88,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
2
Địa chỉ
H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
H

Hoà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà biệt thự áp mái Thôn Vệ - Nam Hồng ĐA: DT 204m2 giá 18 tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.