Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự biển sân Golf Ruby Coastal City 300 -700m2. Giá từ 37tr/m2- 12,2 tỷ, đã có sổ đỏ chao tay

Ngày đăng: 22/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán Biệt thự đơn lập sân golf 36 hố quốc tế Ruby Coastal City Đồ Sơn. - Vị trí tại mặt đường Phạm Văn Đồng, quận Đồ Sơn, TP. Hải Phòng. - Nhà mới, chưa sử dụng hay ở lần nào. - Diện tích: 300m2-700m2 - Thiết kế 3 tầng + 1 tum. - Giá 12.2 tỷ - 20 tỷ - Có lựa chọn bàn giao full nội thất. - Tình trạng pháp lý: Sẵn sổ đỏ lâu dài. Tiện ích đầy đủ: Trung tâm thương mại, sân golf 36 hố, hồ điều hoà, công viên chủ đề, công viên giải trí, 10 phút ra bãi tắm. Liên hệ em Phương Linh xem nhà thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

034 870 ****

Vị trí bản đồ

12,2 tỷ

5 PN, 5 WC
300 m²
40,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
BRG Coastal City (BRG Đồ Sơn), Đ. Phạm Văn Đồng, P. Hải Sơn, Q. Đồ Sơn, Tp. Hải Phòng
PL

Phương Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự biển sân Golf Ruby Coastal City 300 -700m2. Giá từ 37tr/m2- 12,2 tỷ, đã có sổ đỏ chao tay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.