Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp Biệt thự đơn lập 4 tầng 352m2 sân Golf Đồ Sơn full nội thất cao cấp 12,3 tỷ. Sổ đỏ lâu dài

Ngày đăng: 19/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Biệt thự đơn lập sân Golf Ruby Đồ Sơn Tác phẩm nghỉ dưỡng đỉnh cao giữa lòng kiệt tác biển và sân golf 27 hố chuẩn quốc tế. Vị trí đắt giá: mặt đường Phạm Văn Đồng,trung tâm quần thể Golf Resort Biển Đồ Sơn. - Diện tích từ 294 - 686m2, thiết kế 3 tầng + 1 tum có sân vườn bể bơi riêng - Giá chỉ từ 12,3 tỷ/căn,full nội thất cao cấp - Có hỗ trợ ngân hàng - Pháp lý: đã sẵn sổ đỏ lâu dài từng căn Không gian sống đẳng cấp: biệt lập, thoáng đãng, tầm nhìn xanh mướt ra sân golf và biển cả. Tiện ích 5 sao: club house, hồ bơi, spa, bến du thuyền, giải trí cao cấp,khách sạn, nhà hàng, hồ điều hoà..... Giá trị kép: vừa là nơi nghỉ dưỡng, vừa là tài sản đầu tư sinh lời bền vững. Liên hệ em Xuân Hào nhận thông tin chi tiết và tham quan thực tế căn biệt thự

Xem thêm

Liên hệ:

097 716 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Bể bơi, Sân vườn

Vị trí bản đồ

12,3 tỷ

352 m²
34,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
BRG Coastal City (BRG Đồ Sơn), Đ. Phạm Văn Đồng, P. Hải Sơn, Q. Đồ Sơn, Tp. Hải Phòng
NH

Nhật Hào

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp Biệt thự đơn lập 4 tầng 352m2 sân Golf Đồ Sơn full nội thất cao cấp 12,3 tỷ. Sổ đỏ lâu dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.