Tin đăng đã hết hạn.

Chuyển công tác vào Phú Quốc bán gấp căn Biệt thự sân Golf Đồ Sơn 300m2, giá 12,29 tỷ.Sổ đỏ lâu dài

Ngày đăng: 13/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Gia đình chuyển công tác vào Phú Quốc sinh sống nên nhượng lại căn Biệt thự sân Golf Ruby Coastal City Vị trí: Phạm Văn Đồng, Phường Đồ Sơn, thành phố Hải Phòng Diện tích: 300m2 Thiết kế: 3 tầng + 1 tum Giá: 12,29 tỷ Nội thất: cao cấp Tiện ích đồng bộ: hồ điều hoà, sân golf 36 hố, khách sạn, nhà hàng, công viên giải trí, công viên chủ đề,clubhouse, trường học... Tình trạng pháp lý: sổ đỏ lâu dài Liên hệ: 0989617623 xem nhà thực tế ( như ảnh)

Xem thêm

Liên hệ:

098 961 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

12,29 tỷ

300 m²
40,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
BRG Coastal City (BRG Đồ Sơn), Đ. Phạm Văn Đồng, P. Hải Sơn, Q. Đồ Sơn, Tp. Hải Phòng
NH

Nguyễn Thanh Huyền

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyển công tác vào Phú Quốc bán gấp căn Biệt thự sân Golf Đồ Sơn 300m2, giá 12,29 tỷ.Sổ đỏ lâu dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.