Tin đăng đã hết hạn.

Nhà vườn 1.850m² bán gấp chỉ 3 tỷ 950tr thương lượng chính chủ. Cách chợ, trường học 1km

Ngày đăng: 15/05/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Gia đình chuyển chổ ở cần bán nhà vườn xây dựng kiên cố. Diện tích 1.850m², diện tích xây dựng 200m².
Cách chợ, trường học 1km, đường bê tông đến nhà, xe ô tô ra vào thoải mái.
Gia đình cần bán nhanh giá 3 tỷ 950 có thương lượng, hỗ trợ ngân hàng.
Xem nhà và sổ sách gọi ngay 0933589456 Sơn

Xem thêm

Liên hệ:

093 358 ****

Vị trí bản đồ

3,95 tỷ

2 PN, 3 WC
1.850 m²
2,14 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà vườn 1.850m² bán gấp chỉ 3 tỷ 950tr thương lượng chính chủ. Cách chợ, trường học 1km - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.