Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự 1 trệt 1 lầu tại trung tâm Xã Diên Phú Diên Khánh - cách Nha Trang 8km

Ngày đăng: 27/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự 1 trệt 1 lầu tại trung tâm Xã Diên Phú Diên Khánh. Diện tích đất: 174m2 (ngang hơn 7m). Diện tích xây dựng: 163,4m2. Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, thiết kế hiện đại, bố trí hợp lý. Công năng sử dụng đầy đủ: 3 phòng ngủ thoáng mát. 1 phòng thờ. 2 phòng khách (tầng trệt và tầng lầu). 1 bếp. 3 WC tiện nghi. Pháp lý: Sổ đỏ, hoàn công đầy đủ. Vị trí trung tâm xã Diên Phú, khu dân cư đông sầm uất. Giá bán: 3 tỷ 680 triệu (thương lượng, bao sang sổ). Liên hệ xem nhà: 0901918885 - Trọng.

Xem thêm

Liên hệ:

090 191 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

3,68 tỷ

3 PN, 3 WC
174 m²
21,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 1, X. Diên Phú, H. Diên Khánh, T. Khánh Hòa
PT

Phan Quang Trọng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự 1 trệt 1 lầu tại trung tâm Xã Diên Phú Diên Khánh - cách Nha Trang 8km - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.