Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự 412m2 regal victoria - biệt thự 3 tầng công năng 5 phòng ngủ cạnh sân golf brg đà nẵng

Ngày đăng: 10/10/2025

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

* Chính chủ cần bán căn biệt thự Regal Victoria cạnh sân Golf BRG ven biển Đà Nẵng. ----------- - Biệt thự có diện tích đất 412m2 - Thiết kê hiện đại công năng 5 phòng ngủ - Diện tích rộng phù hợp hồ bơi sân vườn BBQ - Pháp lý sổ hồng có sẵn sang tên ngay - Phù hợp ở hoặc cho thuê 80 triệu/tháng - Biệt thự Compound dân cư văn minh đông vui - Giá bán thiện chí : 16,7 TỶ - Xem nhà thực tế làm việc trực tiếp chủ nhà gọi ngay - Liên hệ Hotline : 0788840111 ( Zalo/Viber )

Xem thêm

Liên hệ:

078 884 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

16,7 tỷ

5 PN
412 m²
40,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Regal Victoria Quảng Nam, P. Điện Ngọc, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
0

07.888.40.***

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự 412m2 regal victoria - biệt thự 3 tầng công năng 5 phòng ngủ cạnh sân golf brg đà nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.