Tin đăng đã hết hạn.

Dinh thự khu nghỉ dưỡng biển Đà Nẵng với giá chỉ 6x/m2. Cam kết dòng tiền 75tr/tháng trong 3 năm

Ngày đăng: 27/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/24
Mô tả tin đăng

Đã có sổ hồng sở hữu ổn định lâu dài. Sang tên ngay. Chính sách ưu tiên. - Cam kết dòng tiền từ 75 - 100tr/tháng trong vòng 3 năm, thanh toán theo kỳ hạn 3 tháng/lần. - Giảm ngay 200tr trừ vào giá bán khi đặt chỗ 100tr. - Ân hạn nợ gốc 24 tháng và hỗ trợ lãi suất 0% trong vòng 18 tháng. - Chiết khấu cực ưu đãi khi thanh toán phương thức thanh toán nhanh 10%, thanh toán theo tiến độ 5%, Thanh toán vay 0,5%. - Mua từ 2 căn chiết khấu 1%/căn. * Thanh toán dàn trãi đến 5 đợt đến tháng 6 năm 2026. Tầm nhìn dài hạn. - Tuyến metro trải dài cạnh dự án. Tuyến trung chuyển vòng từ sân bay đến Chu Lai. Tạo điều kiện thuận lợi về giao thông và du lịch bởi 2 thành phố Đà Nẵng và Hội An cũ. Thúc đẩy dư địa bds khu vực. - Khu vực quy hoạch đồng bộ, gồm 4 loại hình biệt thự riêng biệt tạo nên không gian sống chuẩn sang trọng. Tổng khu diện tích lên đến 3ha. Khu nghỉ dưỡng mới có tỷ lệ lấp đầy lên đến 60%. - Tích hợp tiện ích nghỉ dưỡng như san golf, bãi tắm biển, casino,... Tạo khả năng khai thác ổn định. Lưu ý: Quỹ đất tại trung tâm TP Đà Nẵng khan hiếm, đây được xem là khu nghỉ dưỡng với kiến trúc tiên tiến. Chiếm lĩnh vị trí đắc địa, đảm bảo được tiềm năng tăng giá cho nhà đầu tư. Hiện nay các dự án tương tự ở Hà Nội và HCM đã giao động lên đến 450tr/m2. Khả năng tương lai dư địa tăng trưởng cao nhờ tích hợp các yếu tố phát triển lân cận. Liên hệ ngay em Nhân để nhận ưu đãi trực tiếp từ chủ đầu tư Regal Group. Pháp lý có sẵn và sản phẩm hiện hữu.

Xem thêm

Liên hệ:

093 553 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

25,3 tỷ

5 PN, 4 WC
379 m²
66,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Trường Sa, P. Điện Ngọc, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
NN

NGUYỄN THÀNH NHÂN

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Dinh thự khu nghỉ dưỡng biển Đà Nẵng với giá chỉ 6x/m2. Cam kết dòng tiền 75tr/tháng trong 3 năm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.