Tin đăng đã hết hạn.

Bán Biệt Thự Regal Victoria Đà Nẵng giá 16,9 tỷ, 410m2 bao đẹp

Ngày đăng: 19/09/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Chill với biệt thự Regal Victoria, tọa lạc tại Đà Nẵng. Diện tích rộng 410m2, giá chỉ 16,9 tỷ VND. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng cho mọi giao dịch. Tiện ích & đặc quyền sống: Hồ bơi vô cực, clubhouse, phòng gym hiện đại Công viên ven sông, đường dạo bộ,.. An ninh 24/7, cộng đồng cư dân thượng lưu + Không gian sống thoáng đãng, phong thủy cực tốt, cực kỳ hợp cho những ai thích sự yên tĩnh và riêng tư. + Thiết kế hiện đại, sang chảnh, phù hợp cho cả gia đình lớn hoặc những ai thích tổ chức tiệc tùng, vui chơi. Thích thì liên hệ ngay Đình Tân qua số 0766770319 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

076 677 ****

Vị trí bản đồ

16,9 tỷ

410 m²
41,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Regal Victoria Quảng Nam, P. Điện Ngọc, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
DT

Dương Đinh Tân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Biệt Thự Regal Victoria Đà Nẵng giá 16,9 tỷ, 410m2 bao đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.