Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm biệt thự Regal Victoria BT4-16 " dòng tiền cho thuê 80 - 150 tr/tháng, sổ hồng vĩnh viễn

Ngày đăng: 16/09/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự compound Regal Victoria căn góc BT4 - 16, vị trí trung tâm khu đô thị biển Đà Nẵng, liền kề sông Cổ Cò và sân golf BRG. Sản phẩm giới hạn ngay trung tâm đô thị biển Đà Nẵng. - Diện tích đất: 358,9 m², xây 2 tầng, mặt tiền 11,5 m, đường trước nhà 15,5 m. - Thiết kế: 4 Phòng ngủ rộng rãi, 5 WC, sân vườn và hồ bơi riêng, ban công thoáng mát hướng Tây Bắc. - Pháp lý: Sổ hồng lâu dài, sở hữu vĩnh viễn. - Hướng nhà: Đông Nam hợp phong thủy, đón gió mát quanh năm. - Giá bán: 17,7 tỷ. Lợi thế vượt trội: - Nằm trong khu compound an ninh 24/7, cộng đồng cư dân tinh hoa. - Vị trí chiến lược: Gần biển, ven sông, cạnh sân golf, thuận tiện kết nối Hội An Ngũ Hành Sơn trung tâm Đà Nẵng. - Tiềm năng kinh doanh và khai thác cho thuê nghỉ dưỡng, dòng tiền ổn định từ 80 150 triệu/tháng. - Sản phẩm biệt thự khan hiếm, giá trị gia tăng mạnh theo thời gian. Regal Victoria không chỉ là chốn an cư sang trọng mà còn là tài sản thương mại sinh lời bền vững. Liên hệ ngay Em Dương: 0397769291 để nhận thông tin chi tiết & tham quan thực tế căn BT4 - 16.

Xem thêm

Liên hệ:

039 776 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11,5m
Hướng ban công Tây Bắc
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

17,7 tỷ

4 PN, 5 WC
358.9 m²
49,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Regal Victoria Quảng Nam, P. Điện Ngọc, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
0

0397769291

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm biệt thự Regal Victoria BT4-16 " dòng tiền cho thuê 80 - 150 tr/tháng, sổ hồng vĩnh viễn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.