Tin đăng đã hết hạn.

Bán lỗ 3 tỷ căn biệt thự bt6 regal victoria 470m2 view sông - 3,5 tầng full hồ bơi có thang máy

Ngày đăng: 12/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

* Cần tiền bán nhanh căn biệt thự 470m2 View Sông Regal Victoria. ------------ - Biệt thự thuộc đảo BT6 đẹp nhất khu Regal Victoria - Biệt thự xây dựng 3,5 tầng có hồ bơi rất rộng - Diện tích đất 470m2 nên sân vườn rất thoáng mát - Thiết kế châu âu, biệt thự có thang máy hiện đại - Hướng nhà đông nam view sông không khí trong lành - Biệt thự đồng bộ văn minh an ninh 24/7 - Công năng thoải mái từ 5 đến 6 phòng ngủ - Lúc trước mua 23 TỶ giờ cần tiền nên bán nhanh 20 TỶ - Xem nhà thực tế làm việc chính chủ gọi ngay - Liên hệ : 0788840111 ( Zalo/Viber )

Xem thêm

Liên hệ:

078 884 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Sân vườn, Thang máy

Vị trí bản đồ

20 tỷ

470 m²
42,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Regal Victoria Quảng Nam, P. Điện Ngọc, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
0

07.888.40.***

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lỗ 3 tỷ căn biệt thự bt6 regal victoria 470m2 view sông - 3,5 tầng full hồ bơi có thang máy - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.