Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự ( bt6-362m2 ) biệt thự 3,5 tầng full hồ bơi có thang máy dòng tiền 100 triệu/tháng

Ngày đăng: 10/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

* Cần bán căn biệt thự rất tâm huyết tại khu Village Regal Victoria ven biển Đà Nẵng. --------------- - Biệt thự có sẵn sổ hồng lâu dài - Vị trí biệt thự ở đảo BT6 Victoria đẹp nhất dự án - Diện tích đất 362m2 ( Đất đẹp vuông vức ) - Biệt thự xây dựng 3,5 tầng có hồ bơi - Thiết kế cao cấp, View sông tự nhiên - Phù hợp mua ở hoặc cho thuê 100 triệu/tháng - Biệt thự xây dựng đồng bộ khép kín an ninh 24/7 - Giá bán thiện chí : 18 TỶ VNĐ - Xem nhà thực tế làm việc chính chủ gọi ngay - Hotline : 0788840111 ( Zalo/Viber )

Xem thêm

Liên hệ:

078 884 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

18 tỷ

362 m²
49,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Regal Victoria Quảng Nam, P. Điện Ngọc, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
0

07.888.40.***

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự ( bt6-362m2 ) biệt thự 3,5 tầng full hồ bơi có thang máy dòng tiền 100 triệu/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.