Tin đăng đã hết hạn.

Trực tiếp chủ nhà bán căn biệt thự bt9-400m2 view sông dòng tiền 100 triệu/tháng - sổ hồng lâu dài

Ngày đăng: 10/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

* Chính chủ cần bán căn biệt thự BT9 - 400m2 View Sông tại khu Vilage Victoria Đà Nẵng. --------------- - Biệt thự xây dựng 3 tầng thiết kế hiện đại - View sông tuyệt đẹp sân vườn rộng thoáng mát - Diện tích đất 400m² vuông vức ( 15m x 26,5m ) - Pháp lý sổ hồng lâu dài sang tên ngay ------------------ - Khu biệt thự Compound an ninh đảm bảo 24/7 - Không gian riêng tư, cư dân văn minh đồng bộ - Mua để ở hoặc cho thuê ngay 100 triệu/tháng - Vị trí thuộc đảo VIP đẹp nhất dự án Block BT6 - Lúc trước mua 18 TỶ cần tiền bán nhanh 16 TỶ - Xem nhà thực tế làm việc chính chủ gọi ngay - Hotline : 0788840111 ( Zalo/Viber )

Xem thêm

Liên hệ:

078 884 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Hướng ban công Nam
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

16 tỷ

402 m²
39,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Nam
Địa chỉ
Regal Victoria Quảng Nam, P. Điện Ngọc, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
0

07.888.40.***

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Trực tiếp chủ nhà bán căn biệt thự bt9-400m2 view sông dòng tiền 100 triệu/tháng - sổ hồng lâu dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.