Tin đăng đã hết hạn.

Bán giá rẻ căn biệt thự 345m2 view sông tại khu village regal victoria dòng tiền 80 triệu/tháng

Ngày đăng: 02/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

* Chính chủ bán căn biệt thự 345m2 view sông hướng biển tại khu biệt thự Regal Victoria ven biển Đà Nẵng. ---------- - Biệt thự xây dựng 3 tầng view SÔng - Diện tích đất 345m2 đất đẹp vuông vức - Hướng đông thoáng mát - Sân vườn rộng , không khí trong lành - Mua để ở hoặc cho thuê dòng tiền ổn định - Dòng tiền thuê khu Villa 80 triệu/tháng - Pháp lý : Sổ hồng lâu dài sang tên ngay - Giá bán : 14,5 TỶ - Xem nhà thực tế làm việc trực tiếp chủ nhà - Liên hệ : 0788840111 ( Zalo/viber )

Xem thêm

Liên hệ:

078 884 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Hướng ban công Đông
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

14,5 tỷ

345 m²
42,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông
Địa chỉ
Regal Victoria Quảng Nam, P. Điện Ngọc, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
0

07.888.40.***

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán giá rẻ căn biệt thự 345m2 view sông tại khu village regal victoria dòng tiền 80 triệu/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.