Tin đăng đã hết hạn.

Regal Victoria - Bảng giá mới nhất 2025

Ngày đăng: 27/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Regal Victoria. Bảng hàng mới nhất 2024: - BT4.6: DT đất: 360m², DT nhà: 355m², hướng Tây, 16 tỷ. - BT4.11: DT đất: 360m², DT nhà: 355m², hướng Đông, 16,2T. - BT4.16: DT đất: 358m², DT nhà: 335m², căn góc 2 mặt tiền cuối cùng, 16,6T. Chi tiết hơn, liên hệ hotline: 0844007799 Hỗ trợ Kiều bào: Viber/Whatsapp. Regal Victoria có tổng 89 căn biệt thự để ở, là khu quy hoạch hoàn thiện khép kín, an ninh, tiêu chuẩn cảnh quan và kiến trúc như resort 5 sao: - Vị trí: Cách cầu Rồng 15p về phía Đông Nam, cách bãi biển Non Nước xinh đẹp 550m, cạnh Ocean Villas, trên trục Võ Nguyên Giáp từ ĐN vào Hội An. - Tiện ích bán kính 2p: Sân golf BRG và Montgomerie, nhà hàng, resort nghỉ dưỡng ven biển, trường Q. Tế: Mỹ, Singapore, Victoria, TTTM VVmall, TT hội nghị Ariyana. - Tiện ích nội khu (Đã có): Siêu thị Regal Deli, Nhà hàng Regal Bistro, Cigar & Bar, không gian hồ bơi, Yoga, công viên Center - Riverside Park, công viên trẻ em, bến du thuyền sông, sân tennis, bóng chuyền, cầu lông. - Đã có sổ hồng. Bảo hành nhà 2 năm, bảo trì trọn đời, an ninh cảnh quan được chăm sóc 24/7. Bảng hàng cuối cùng chỉ còn duy nhất 4 căn, đặc biệt một căn góc 2 mặt tiền đẹp cuối cùng. Thông tin liên hệ: - Hotline: 0844007799 (gặp Mr Đức Giang). - Hỗ trợ Kiều bào/English support: WhatsApp/Viber/Zalo. Chân thành cảm ơn bạn đã quan tâm!

Xem thêm

Liên hệ:

084 400 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

16 tỷ

36 m²
444,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Regal Victoria Quảng Nam, P. Điện Ngọc, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
LG

Lương Đức Giang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Regal Victoria - Bảng giá mới nhất 2025 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.