Tin đăng đã hết hạn.

Chuyển nhượng biệt thự 3 tầng Regal Victoria diện tích 396m2 - đẳng cấp sống tinh hoa thời thượng

Ngày đăng: 07/06/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Regal Victoria biểu tượng sống sang đích thực tại Đà Nẵng, nơi quy tụ giới tinh hoa, doanh nhân và người nổi tiếng. Chỉ 1 căn biệt thự 3 tầng diện tích đất lên đến 396m², nằm trong khu compound biển đắt giá nhất khu phía Nam Đà Nẵng. Thông tin biệt thự: - Diện tích đất: 396m². - Kết cấu: 3 tầng, thiết kế hiện đại full kính Low - E. - Sân vườn bao quanh không gian sống đẳng cấp, riêng tư tuyệt đối. Lợi thế cạnh tranh & tinh hoa dự án Regal Victoria. Vị trí kim cương: - Nằm sát trục đường biển Võ Nguyên Giáp tuyến đường kết nối trực tiếp giữa Đà Nẵng và Hội An. - Chất lượng chuẩn châu Âu. - Vật liệu hoàn thiện nhập khẩu cao cấp. - Thiết kế theo phong cách resort villas sống như nghỉ dưỡng mỗi ngày. - Khu dân cư giới hạn compound biệt lập: - Toàn khu chỉ có 87 căn biệt thự, cư dân đều là chủ doanh nghiệp, giới tinh hoa. - Bảo vệ an ninh 24/7 vận hành bởi Regal Homes. Tiềm năng tăng giá mạnh & khai thác tốt: - Sát biển khu vực được định hướng phát triển du lịch nghỉ dưỡng cao cấp. - Phù hợp ở, nghỉ dưỡng hoặc làm villa cho thuê tiêu chuẩn 5 sao. Biệt thự 396m² một trong những căn có diện tích lớn và vị trí đẹp nhất tại Regal Victoria lựa chọn giới hạn cho người thật sự xứng tầm. Liên hệ ngay: 0978311048 hỗ trợ xem thực tế và báo giá tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

097 831 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

16 tỷ

396 m²
40,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Regal Victoria Quảng Nam, P. Điện Ngọc, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
Dv

Doan thi van

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyển nhượng biệt thự 3 tầng Regal Victoria diện tích 396m2 - đẳng cấp sống tinh hoa thời thượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.