Tin đăng đã hết hạn.

Regal Victoria biệt thự Châu Âu hoàn thiện, khu compound đẳng cấp tại Đà Nẵng

Ngày đăng: 26/04/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Biệt thự Regal Victoria kiệt tác kiến trúc Châu Âu giữa lòng Miền Trung.
Tọa lạc tại cung đường du lịch nghỉ dưỡng Đà Nẵng Quảng Nam.

Thông tin sản phẩm:

Diện tích đất: 345m² (15x23).

Biệt thự đã xây hoàn thiện Sẵn sàng bàn giao.

Khu compound biệt lập An ninh tuyệt đối Chuẩn sống xa xỉ.

Điểm nhấn khác biệt:

Kiến trúc Châu Âu sang trọng, trường tồn theo thời gian.

Đá Marble nhập khẩu từ Ý & Tây Ban Nha mang lại vẻ đẹp đẳng cấp và bền bỉ.

Hệ nhôm Hunter (Hà Lan): Nhôm đặc dày 3mm, phủ sơn ngoại thất cao cấp, độ bền màu lên tới 20 năm.

Kính hộp 2 lớp Low - E (24mm): Cách nhiệt, chống ồn, chịu bão tốt thiết kế bởi Erowindow.

Sơn Dryvit (Mỹ): Độ bền trên 20 năm, màu sắc chuẩn xác, không bong tróc.

Đèn Unios (Úc): Hệ chiếu sáng thông minh, tuổi thọ cao, đạt tiêu chuẩn thẩm mỹ quốc tế.

Phụ kiện nội thất cao cấp 5: Cmech, Hafele (Đức).

Thiết kế ánh sáng thông minh độ hoàn màu & chống lóa đến 95%, bảo vệ tối đa cho sức khỏe thị giác của gia đình bạn.
Từng chi tiết nội ngoại thất được chăm chút tỉ mỉ khẳng định gu sống tinh tế & đẳng cấp.

Regal Victoria không chỉ là nơi an cư lý tưởng, mà còn là tài sản giá trị để đầu tư sinh lời hoặc cho thuê nghỉ dưỡng cao cấp.

Liên hệ: 0917350113 ngay để trải nghiệm không gian sống khác biệt tại Regal Victoria Biệt thự dành cho giới tinh hoa!

Xem thêm

Liên hệ:

091 735 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

13,5 tỷ

3 PN, 3 WC
345 m²
39,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Regal Victoria Quảng Nam, P. Điện Ngọc, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
0

0917350113

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Regal Victoria biệt thự Châu Âu hoàn thiện, khu compound đẳng cấp tại Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.