Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phố kdc himlam phú đông, linh tây, thủ đức, hcm

Ngày đăng: 10/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ PHỐ KDC HIMLAM PHÚ ĐÔNG __Cần bán, 1 căn nhà phố thấp tầng KDC HimLam Phú Đông, Phạm Văn Đồng, Vip. Trệt 2 lầu, sổ hồng sẵn hoàn công. Nhà đẹp. Vị trí đẹp. __D.tích: 5*18.5 xây trệt 2 lầu. __Giá: 11 tỉ có thương lượng. Ace quan tâm ib Cúc gặp chủ làm việc. Đt/zalo 0906811082

Xem thêm

Liên hệ:

090 681 ****

Vị trí bản đồ

10,9 tỷ

4 PN, 4 WC
92.5 m²
117,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Him Lam Phú Đông, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
NC

Nguyễn Thị Kim Cúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố kdc himlam phú đông, linh tây, thủ đức, hcm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.