Tin đăng đã hết hạn.

3221m2 - biệt thự nguy nga đẳng cấp bậc nhất Dĩ An - Hồ Chí Minh

Ngày đăng: 26/08/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Biệt thự nguy nga đẳng cấp bậc nhất Dĩ An, Bình Dương. Diện tích đất: 3221m2. Thiết kế cổ điển pha hiện đại, mang đậm phong cách Châu Âu sang trọng. Nội ngoại thất đẳng cấp: Phòng khách siêu rộng, thiết kế như hội trường lớn. Phòng ngủ master trang bị tiện nghi cao cấp. Tổng cộng 05 phòng ngủ. Sân vườn thoáng mát, không gian thư giãn lý tưởng. Giá trị cộng thêm: Kho xưởng 1.500 m ngay trong khuôn viên hiện cho thuê thu nhập hàng trăm triệu/tháng. Nhà gỗ ngoài sân không gian tiếp khách, tiệc tùng, hội họp cực kỳ độc đáo. Chủ nhà thân quen hơn 5 năm đảm bảo uy tín, pháp lý rõ ràng. Anh chị em môi giới yên tâm dẫn khách căn biệt thự này chắc chắn chinh phục mọi khách hàng khó tính nhất! Anh chị quan tâm gọi báo Trước Lộc Phát Tài. Villa trước 1 giờ. Để sắp xếp chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

096 492 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 25,5m
Hướng ban công Tây Nam
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

72,5 tỷ

5 PN
3.221 m²
22,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
2
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Trung Trực, P. Dĩ An, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương

Bđs-dĩ An-thủ Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 3221m2 - biệt thự nguy nga đẳng cấp bậc nhất Dĩ An - Hồ Chí Minh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.